• 0 Votes - 0 Average
  • 5
  • 4
  • 3
  • 2
  • 1
Chế độ chủ đề

[Update] IDM 6.14 Full Crack mới nhất 2012 - Internet Download Manager 6.14 Full
ngocvu1403 Offline
Phó giám đốc
Administrators

Chủ đề: 877
Danh tiếng: 4

Internet Download Manager (IDM) là phần mềm hỗ trợ download tốt nhất trên HĐH Windows.
Bài viết này mình sẽ hướng dẫn các bạn cài đặt và crack IDM để sử dụng IDM vĩnh viễn ko bị block.
Các bạn chú ý đọc kỹ và làm theo là sẽ thành công 100%.
[Update 3/12/2012] Video hướng dẫn cài đặt và crack IDM mới nhất 2012 - 100% thành công
Để dễ hiểu và chi tiết hơn, mình đã quay video clip hướng dẫn cài đặt và crack IDM (kể cả khi bị báo hết hạn 30 ngày)
Các bạn chỉ cần tải bộ cài ở bên dưới và làm theo hướng dẫn như video là có thể làm được.
- Đối với 1 số trường hợp (thường là windows 8) chạy file crack ko được thì các bạn click chuột phải vào và chọn Run as Administrator nhé

Click vào nút zoom ở góc video để phóng to full màn hình nhé. Chọn icon setting bên cạnh chọn độ phân giải 720 cho nét
Cách trên mình chỉ hướng dẫn cài đặt và patch IDM, các bạn cần xem các hướng dẫn khác như tắt tự động download hay cài IDM tiếng Việt thì xem ở bên dưới nhé

Download Bộ cài đặt IDM full 100% (đã bao gồm thuốc)
Internet Download Manager 6.14 Final (12/12/2012) - Link kleii dự phòng
Internet Download Manager 6.14 Build 2 (19/12/2012)- Link kleii dự phòng (Update link)
Internet Download Manager 6.14 Build 3 (24/12/2012)- Link kleii dự phòng
Bổ sung thêm 1 bản buid 3 file crack dùng giao diện đơn giản cho các bạn nào bị lỗi khi dùng độ phân giải thấp quá ko nhìn thấy nút Patch
Internet Download Manager 6.14 Build 3 (24/12/2012) - Link dự phòng
Các bạn cứ yên tâm là mình ko bỏ bê cái IDM này, nên nếu link có bị die, các bạn cứ comment lại, mình sẽ up cái mới cho các bạn. Đảm bảo chất lượng đã down về là dùng được, và luôn là bản mới nhất của IDM luôn
Mình sẽ liên tục update các bản mới nhất + crack đầy đủ tại đây để giúp các bạn luôn có IDM mới nhất và chạy mãi ko sợ bị hết hạn ^^!
Chú ý đọc file hướng dẫn trong folder tải về để làm theo cho chính xác nhé
Hình minh hoạ:

Tất cả các link đều là Mediafire hết nhé và đều có crack, patch đầy đủ cả.
Lưu ý: Thư mục cài đặt IDM mặc định là: C:\Program Files\[b]Internet Download Manager[/b]

Có thể liên quan đến chủ đề...
Download Ola 3.0 full không gửi tin nhắn
Download VMware Workstation 10 Full Crack Key
Phần mềm nối file .001, .002 - HJ Split mới nhất 2013 + Hướng dẫn sử dụng
Internet Download Manager 6.15 Build 10 Final - Portable - Không cần cài đặt
Secure Shell Client Phần mềm SSH/SFTP tốt nhất
Cách get link Fshare cho IDM bằng Fshare download Tool
Adobe After Effect CS2, CS3, CS4, CS5, CS6 (link download tốc độ cao)!
[Portable] Nero 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11, 12 (link hiếm và download tốc độ cao) !
Teamviewer 8 Full Crack Mediafire | Crack Teamviewer 8 Full | Teamviewer 8 Portable
Download Cute FTP Pro 8.0 Portable

Hãy nhấn
Like - Share Nếu Bài Viết Có Ích

Có thể liên quan đến chủ đề...
Chủ đề: / Tác giả Trả lời: / Xem: Bài mới nhất
1 Replies 5,336 Views
Bài mới nhất by Banquantri
17-11-2012, 11:41 PM
0 Replies 3,975 Views
Bài mới nhất by vodanhkk
26-08-2012, 01:32 AM

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách