• 0 Votes - 0 Average
  • 5
  • 4
  • 3
  • 2
  • 1
Chế độ chủ đề

Lưu trữ hồ sơ sức khỏe có bao giờ bạn nghĩ đến?
PhuongTran Offline
Nhân viên giao nhận
*
Registered

Chủ đề: 5
Danh tiếng: 0
Tôi đã chưa từng nghĩ đến việc lưu lại những sổ khám bệnh của mình trong thời gian trước, và giờ đây tôi nhận ra mình thật sai lầm.
Tôi mắc chứng bệnh chàm mãn tính ở mức độ nhẹ thôi nhưng bệnh và tái phát liên tục, tôi đã và đang và sẽ sống chung với căn bệnh này. Khi khám sức khỏe, bác sĩ hỏi rằng tôi bị như thế này đã bao lâu, tôi không nhớ, vì tùy theo thời điểm mà biểu hiện bệnh của tôi khác nhau, khi chàm tổ đĩa, lúc thì nứt nẻ ra, khi trông tôi chẳng khác người bị ghẻ....và tôi chỉ biết mình gặp các triệu chứng này lâu rồi. Và tôi được chỉ định khám ung thư da @@...

Bạn tin không việc lưu lại hồ sơ chính xác nhất về thời điểm, bệnh tình và cách điều trị của bạn, đã một phần giúp bác sĩ điều trị dễ dàng theo dõi bệnh và đưa ra các chẩn đoán đúng nhất. Lời tâm sự trên là của một người dùng ứng dụng AloDoctor - Gọi bác sĩ miễn phí.
Thật may bạn ấy không bị ung thư da nhé và giờ đây hồ sơ bệnh án của bạn ấy được cập nhật thường xuyên khi bệnh tình có thêm một dấu hiệu lạ khả nghi hay tái phát lại những dấu hiệu trước.
Lưu trữ hồ sơ sức khỏe với AloDoctor không chỉ giúp bạn theo dõi sức khỏe online mà còn giúp bác sĩ điều trị bệnh tầm soát và đưa ra chẩn đoán đúng hơn, đôi lúc phát hiện ra những dấu hiệu tiềm ẩn của bệnh ung thu bạn nhé!

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách

Color Skins

Change Color:

Background Patterns:

Background Images:

Background Header:

Setting Panel

Main Options: